Hoppa yfir valmynd

Major Shareholders

Twenty largest shareholdersunderline of VIS Insurance Ltd. (Vátryggingafélag Íslands hf.) December 27th 2021.
ShareholdersShareNumber of shares
Lífeyrissjóður verslunarmanna8,38%158.723.596
Gildi - lífeyrissjóður7,89%149.452.507
Vátryggingafélag Íslands hf.7,63%144.462.192
Frjálsi lífeyrissjóðurinn7,48%141.705.313
Lífeyrissjóður starfsmanna ríkisins A-deild6,84%129.600.000
Sjávarsýn5,01%95.000.000
Arion banki4,41%83.552.819
Stapi lífeyrissjóður3,99%75.512.997
Brú lífeyrissjóður starfsmanna sveitarfélaga3,60%68.282.691
Birta lífeyrissjóður3,53%66.913.936
Akta Stokkur hs.3,06%57.958.209
Stefnir - Innlend hlutabréf hs.2,89%54.783.032
Íslandsbanki hf.2,04%38.572.839
Lífsverk lífeyrissjóður2,01%38.125.101
Lífeyrissjóður starfsmanna ríkisins B-deild1,71%32.400.000
Lífeyrissjóður starfsmanna Reykjavíkurborgar1,53%29.019.520
IS Hlutabréfasjóðurinn1,25%23.634.021
Miranda ehf.1,16%22.053.469
Vindhamar ehf.1,05%19.800.000
Almenni lífeyrissjóðurinn0,99%18.744.735

VIS wants to have good communications

with investors, shareholders, analysts and the media.

All major shareholder announcements should be submitted to the Compliance Officer.

Compliance Officer

Vig­dís Hall­dórs­dótt­ir

Deputy: Sigrún Helga Jóhannsdóttir

regluvordur@vis.is

Head of Investor Relations

Erla Tryggvadóttir

660 5260

fjar­festa­tengsl@vis.is

,